Plugins - Event Tickets - Stable (latest release) - en to is translation catalogue (159 entries)

en: Purchaser
is: Kaupandi

en: Ticket Type
is: Tegund miða

en: Your tickets
is: Miðinn þinn

en: Attendee List
is: Þáttakenda listi

en: (%d awaiting review) | (%d awaiting review)
is[0]: (%d bíður skoðunar)
is[1]: (%d bíða skoðunar)

en: Cancel
is: Hætta við

en: Save this ticket
is: Geyma þennan viðburð

en: End sale:
is: Ljúka sölu:

en: Start sale:
is: Hefja sölu:

en: Ticket Description:
is: Lýsing á miða:

en: Ticket Name:
is: Nafn á miða:

en: Sell using:
is: Selja með:

en: Edit ticket
is: Lagfæra miða

en: Add new ticket
is: Bæta við miða

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Select an Image
is: Veljið mynd

en: The maximum image size in the email will be 580px wide by any height, and then scaled for mobile. If you would like "retina" support use an image sized to 1160px wide.
is: Hámarks stærð á mynd er 580 pixlar á breidd sama hver hæðin er, aðlagað að farsíma. Ef þú vilt "retina" aðstoð notið þá mynd sem er 1160 pixlar á breidd.

en: Upload image for the ticket header.
is: Hlaða upp mynd fyrir miða haus

en: This event was created using Community Events. Are you sure you want to sell tickets for it?
is: Þessi viðburður var stofnaður í Community Events. Ertu viss um að þú viljir selja miða á þennan viðburð?

en: Edit in %s
is: Eyða í %s

en: View
is: Skoða

en: Edit
is: Leiðrétta

en: (Current sale price - this can be managed via the product editor)
is: (Núverandi verð - hægt að breyta í vöru stjórnborði)

en: Sale Price:
is: Verð:

en: (0 or empty for free tickets)
is: (0 eða autt fyrir fría miða)

en: Price:
is: Verð:

en: Email Address:
is: Netfang:

en: or
is: eða

en: Select...
is: Velja...

en: Select a User:
is: Velja notenda:

en: Send the attendee list by email
is: Senda þáttakendalista í tölvupósti

en: Attendee List for: %s
is: Þáttakenda listi: %s

en: Invalid User ID
is: Ógilt auðkenni (ID) notanda

en: attendees
is: þáttakendur

en: Yes
is: Já

en: You can use Screen Options to select which columns you want to see. The selection works in the table below, in the email, for print and for the CSV export.
is: Notið "Screen Options" til að velja hvaða dálkar sjást. Þetta val virkar með töflunni hér fyrir neðan, í tölvupósti, prentun og fyrir CSV flutning.

en: Columns
is: Dálkar

en: Sending...
is: Sendi...

en: You need to select a user or type a valid email address
is: Þú verður að velja notenda eða skrá gilt netfang

en: Attendees
is: Boðsgestir

en: See who purchased tickets to this event
is: Sjá hver hefur keypt miða á þennan viðburð

en: Post draft updated.
is: Færsludrög uppfærð.

en: Post submitted.
is: Færsla send.

en: Set as ticket header
is: Setja sem mynd á miðahaus

en: Ticket header image
is: Mynd á miðahaus

en: Delete
is: Eyða þessu

en: Export
is: Flytja út (e. export)

en: Email
is: Tölvupóstur

en: Print
is: Prenta

en: Undo Check in
is: Bakfæra innskráningu

en: Check in
is: Innskráning

en: Security Code
is: Öryggis kóði

en: Ticket #
is: Miða #

en: Tickets
is: Miðar

en: Hide the following settings tabs on every site:
is: Fela þennan stillingar flipa á öllum síðum:

en: This is where all of the global network settings for Modern Tribe's The Events Calendar can be modified.
is: Hérna eru mögulegt að breyta öllum net stillingum fyrir Modern Tribe The Events Calendar

en: Network Settings
is: Net-stillingar

en: More...
is: Meira...

en: News and Tutorials
is: Fréttir og leiðbeiningar

en: System Information
is: Upplýsingar kerfis

en: Debug Bar Plugin
is: Villu leiðréttingar stiku viðbót

en: Enable this option to log debug information. By default this will log to your server PHP error log. If you'd like to see the log messages in your browser, then we recommend that you install the %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.
is: Virkja þennan valkost til að skrá leiðréttar upplýsingar.  Þetta skráist sjálfkrafa á PHP serverinn sem error log. Ef þú vilt sjá þessar upplýsingar í vafra þá mælum við með að setja þetta inn %s and look for the "Tribe" tab in the debug output.

en: Debug mode
is: Leiðréttunar viðmót

en: Show The Events Calendar link
is: Sýna Events Calendar hlekk

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa  "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: See an example of the link
is: Sjá hér sýnishorn af tengli

en: Are you thinking "Wow, this plugin is amazing! I should say thanks to Modern Tribe for all their hard work." The greatest thanks we could ask for is recognition. Add a small text-only link at the bottom of your calendar pointing to The Events Calendar project.
is: Ert þú að hugsa "Wow, þetta dagatal er æði!. Ég þarf að þakka Modern Tribe fyrir alla þessa frábæru vinnu." Best er að láta vita af þessu dagatali. Bætið við texta-link á dagatalið.

en: We hope our plugin is helping you out.
is: Við vonum að þetta plugin okkar hjálpi þér.

en: Check out the available add-ons
is: Skoða þær viðbætur sem í boði eru

en: Looking for additional functionality including recurring events, custom meta, community events, ticket sales and more?
is: Ertu að leyta að viðbótar virkni svo sem endurteknum viðburðum, sérsniðnu meta, samfélagslegum viðburðum, miðasölu ofl?

en: Select the date format to use in datepickers
is: Velja sniðmát fyrir dagsetningar

en: Datepicker Date Format
is: Snið fyrir dagsetningar

en: Date Format Settings
is: Stilling dasetningar

en: United Kingdom
is: Bretland

en: Seychelles
is: Seychelleseyjar

en: Saudi Arabia
is: Sádi-Arabía

en: Palau
is: Palá

en: Netherlands
is: Niðurlönd

en: Nauru
is: Nárú

en: Marshall Islands
is: Marshalleyjar

en: Macau
is: Makaó

en: Libya
is: Líbía

en: Kyrgyzstan
is: Kirgisistan

en: Ireland
is: Írland

en: Guyana
is: Gvæjana

en: Fiji
is: Fídjieyjar

en: East Timor
is: Austur-Tímor

en: Denmark
is: Danmark

en: Chile
is: Chíle

en: Cameroon
is: Kamerún

en: Bahrain
is: Barein

en: Azerbaijan
is: Aserbaídsjan

en: Aruba
is: Arúba

en: Anguilla
is: Angvilla

en: United States
is: Bandaríkin

en: Select a Country:
is: Veldu land:

en: Country List must be formatted as one country per line in the following format: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.
is: Landslisti verður að  vera með aðeins eitt land í línu og líta svona út: <br>US, United States <br> UK, United Kingdom.

en: %s must be a phone number.
is: %s verður að vera símanúmer.

en: %s must consist of 5 numbers.
is: %s verður að innihalda 5 tölustafi.

en: %s must consist of letters, spaces, apostrophes, and dashes.
is: %s verður að vera bókstafir, bil, úrfellingarmerki og bandstrik.

en: %s must consist of letters, numbers, dashes, apostrophes, and spaces only.
is: %s verður að innihalda bókstafi, tölur, bandstrik, úrfellingarmerki og bil.

en: %s must be a number between 0 and 21.
is: %s verður að vera tala á milli 0 og 21.

en: %s must be a number or percentage.
is: %s verður að vera tala eða prósenta.

en: %s cannot be a duplicate
is: %s má ekki vera afrit

en: %s cannot be the same as %s.
is: %s má ekki vera sama og %s.

en: Comparison validation failed because no comparison value was provided, for field %s
is: Samanburðar skráning tókst ekki þar sem engin samanburðar gildi voru tilgreind fyrir svæði %s

en: %s must have a value that's part of its options.
is: %s verður að vera gildi sem er hluti af valkosti.

en: %s must be a valid absolute URL.
is: %s verður að vera gilt endanlegt URL.

en: %s must be a valid slug (numbers, letters, dashes, and underscores).
is: %s verður að vera gilt gildi (tölur, bókstafir, bandstirk eða undirstrik).

en: %s must be a positive number.
is: %s verður að vera slétt tala.

en: %s must contain numbers, letters and dots only
is: %s má aðeins innihalda tölur, bókstafi og punkta

en: %s must contain numbers and letters only
is: %s má aðeins innihalda tölur og bókstafi

[ctx: non-existant function name passed for field validation]
en: with function name:
is: með nafni virknis:

en: Non-existant field validation function passed
is: Virkni svæðis sem ekki er til ekki fyllt

en: Field ID:
is: Svæðis ID:

en: Invalid or incomplete field passed
is: Ógild eða ófullnægjandi svæði ekki fyllt

en: Unknown or not set
is: Óþekkt eða ekki skráð

en: There are no fields setup for this tab yet.
is: Það eru engin svæði uppsett fyrir þennan flipa.

en: Licenses
is: Skírteini

en: Network
is: Net

en: Help
is: Hjálp

en: Display
is: Sýna

en: General
is: Flokkur

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: The above setting was not saved. Other settings were successfully saved. | The above settings were not saved. Other settings were successfully saved.
is[0]: Stilling að ofan var ekki vistuð. Aðrar stillingar voru vistaðar.
is[1]: Stillingar að ofan voru ekki vistaðar. Aðrar stillingar voru vistaðar.

en: None of your settings were saved. Please try again.
is: Engar stillingar voru vistaðar. Reyndu aftur.

en: Your form had the following errors:
is: Eftirfarandi villur voru á beiðni:

en: The request wasn't sent from this tab.
is: Beiðni var ekki send frá flipa.

en: The request was sent insecurely.
is: Beiðni var send ótryggilega.

en: You don't have permission to do that.
is: Þú hefur ekki heimild til að gera þetta.

en: Save Changes
is: Vista stillingar

en: You've requested a non-existent tab.
is: Þú hefur beðið um flipa sem er ekki til.

en: %s Settings
is: %s stillingar

en: Settings
is: Stillingar

en: Events Settings
is: Viðburðar stillingar

en: Events
is: Viðburðir

en: Hmmm... something's wrong with this validator. Please contact %ssupport%s.
is: Hmmm... það er eitthvað að þessu. Hafðu samband við %snotendaaðstoð%s.

en: Valid Key! Expires on %s
is: Virkur leyfislykill! Rennur út %s

en: Sorry, key validation server is not available.
is: Afsakið, næst ekki að staðfesta lykil.

en: License key(s) updated.
is: Notendaleyfi uppfært

en: A valid license key is required for support and updates
is: Virkur leyfislykill er nauðsynlegur fyrir aðstoð og uppfærslur

en: License Key
is: Númer leyfis

en: No select options specified
is: Enginn valinn valkostur ákveðinn

en: No checkbox options specified
is: Enginn valglugga möguleiki ákveðinn

en: No radio options specified
is: Enginn útvarps valmöguleiki ákveðinn

en: Invalid field type specified
is: Ógild tegund svæðis ákveðin

en: This calendar is powered by The Events Calendar.
is: Þetta dagatal er keyrt á The Events Calendar.

en: Event Add-Ons
is: Viðbætur viðburða

en: Premium Add-Ons
is: Premium viðbætur

en: Requires:
is: Krefst:

en: Latest Version:
is: Nýjasta útgáfan:

en: Install %s
is: Setja upp %s

en: Activate Plugin
is: Virkja viðbót

en: Activate %s
is: Virkja %s

en: You are up to date!
is: Premium Add-Ons Þú ert með nýjustu útgáfuna!

en: You need to upgrade!
is: Vinsamlega uppfærið!

en: Community Events
is: Samfélags viðburðir

en: Events Calendar PRO
is: The Events Calendar PRO

en:  and
is: og
